KQBD - Cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay chuẩn nhất.

Kết quả bóng đá – Xem kết quả bóng đá các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay của các giải trong nước và quốc tế. Cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kết quả bóng đá trực tuyến được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Ý, Đức, Pháp, Champions League, Europa League (kqbd trực tuyến mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp của giải giao hữu nổi tiếng và kết quả bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ được cập nhật liên tục 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Cúp C1 Châu Âu (FB C1 gửi 8785)

00:55 FT Istanbul BB 4 3 - 4 Leipzig 2 1 - 2
00:55 FT Krasnodar 2 1 - 0 Rennes 2 0 - 0
03:00 FT Ferencvaros 1 0 - 3 Barcelona 3 0 - 3
03:00 FT Club Brugge 3 - 0 Zenit 2 1 - 0
03:00 FT B.Dortmund 1 - 1 Lazio 1 - 0
03:00 FT Juventus 1 3 - 0 Dinamo Kiev 2 1 - 0
03:00 FT Man Utd 2 1 1 - 3 PSG 2 1 1 - 1
03:00 FT Sevilla 4 0 - 4 Chelsea 4 0 - 1

Copa Libertadores (FB LIB gửi 8785)

05:15 FT Nacional Montevideo 0 - 0 Independiente JT 0 - 0
05:15 FT Palmeiras/SP 5 - 0 Delfin SC 1 - 0
07:30 FT Jorge Wilstermann 0 - 2 Libertad 0 - 0
07:30 FT Boca Juniors 0 - 1 Internacional/RS 0 - 0

Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

02:00 FT Middlesbrough 2 - 1 Swansea City 1 - 0
02:45 FT Nottingham Forest 0 - 0 Watford 0 - 0
02:45 FT Wycombe 0 - 1 Stoke City 0 - 0
02:45 FT Blackburn Rovers 2 - 1 Millwall 1 - 1
02:45 FT Luton Town 3 - 1 Norwich 2 - 1
02:45 FT Sheffield Wed. 1 1 - 1 Reading 1 1 - 1

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

01:00 FT UD Logrones 1 - 2 SD Ponferradina 0 - 1
01:00 FT Leganes 1 1 - 0 Rayo Vallecano 1 1 - 0
01:00 FT Cartagena 1 - 3 Espanyol 0 - 0
03:00 FT Castellon 1 - 0 Zaragoza 0 - 0
03:30 FT Lugo 1 1 - 1 Las Palmas 1 1 - 1

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

00:00 FT Monza 1 - 1 Vicenza 1 - 0

VĐQG Armenia (FB ARMA gửi 8785)

17:30 FT Ararat-Armenia 0 - 0 Ararat Y 0 - 0
20:30 FT Pyunik 1 - 1 Lori Vanadzor 0 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

00:00 FT Wisla Plock 0 - 0 Pogon Szczecin 0 - 0

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

19:00 FT Olimpik Sarajevo 0 - 2 Mladost D. Kakanj 0 - 1
19:00 FT FK Krupa 1 - 3 Borac Banja Luka 0 - 1
21:00 FT Zrinjski 1 - 2 Zeljeznicar 1 - 0
22:59 FT Sarajevo 2 - 1 Radnik Bijeljina 0 - 0

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

19:00 FT Rabotnicki 1 - 0 Pelister 1 - 0
19:00 FT Sileks Kratovo 1 1 - 0 Vardar 1 0 - 0
19:00 FT Shkupi 3 - 1 Belasica Strumica 2 - 0
19:00 FT Academy Pandev 0 - 1 Renova 0 - 0
19:00 FT Borec Veles 2 - 1 FC Struga 0 - 0
19:00 FT Shkendija 5 - 0 Makedonija 3 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

22:59 FT Charleroi 1 0 - 2 Waasland-Beveren 1 0 - 1

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

22:59 FT HNK Gorica 0 - 1 Slaven Belupo 0 - 0

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

00:30 FT Levadia T. 0 - 2 Flora Tallinn 0 - 0

VĐQG Georgia (FB GEOA gửi 8785)

17:00 FT Merani Tbilisi 1 - 6 FC Telavi 1 - 4

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

22:15 FT Larissa 0 - 3 Aris Salonica 0 - 1

VĐQG Montenegro (FB MNEA gửi 8785)

19:00 FT FK Jerezo 2 - 0 OFK Petrovac 1 - 0
19:00 FT Rudar 0 - 4 Sutjeska 0 - 3
20:00 FT Iskra Danilo 0 - 2 Buducnost 0 - 1
21:00 FT Zeta 1 - 0 OFK Titograd 0 - 0
21:45 FT Decic Tuzi 0 - 3 FK Podgorica 0 - 1

VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

00:00 FT Start Kristiansand 1 - 1 Bodo Glimt 1 - 1
00:00 FT Aalesund 0 - 1 Sandefjord 0 - 1
00:00 FT Sarpsborg 1 1 - 1 Kristiansund 1 0 - 1
00:00 FT Haugesund 1 - 1 Mjondalen 0 - 0
00:00 FT Viking 2 - 0 Brann 1 - 0
02:00 FT Stabaek 1 - 1 Valerenga 0 - 1

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

22:00 FT Sered 1 1 - 0 Dunajska Stred 1 0 - 0

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

19:00 FT Gorica 0 - 2 Domzale 0 - 0
21:00 FT Mura 0 - 0 NK Bravo 0 - 0
23:15 FT Koper 1 - 0 Aluminij 1 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

20:00 hoãn Ermis Aradippou vs Pafos FC -

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

00:15 FT Luzern 2 - 0 Sion 0 - 0
00:15 FT Servette 2 - 1 Zurich 0 - 0
00:15 FT Lausanne Sports 3 - 0 Vaduz 0 - 0

VĐQG Wales (FB WALA gửi 8785)

02:45 FT Cefn Druids AFC 0 - 4 The New Saints 0 - 3

VĐQG Iran (FB IRNA gửi 8785)

19:40 FT Mes Rafsanjan 0 - 1 Teraktor Sazi 0 - 0

VĐQG Kuwait (FB KUWA gửi 8785)

20:00 FT Khaitan 0 - 0 Burgan SC 0 - 0
22:30 FT Tadamon (KUW) 1 - 2 Al Shabab (KUW) -
22:30 FT Al Arabi (KUW) 0 - 1 Kazma 0 - 0

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

18:45 FT Young Lions 1 - 2 Geylang Intl 0 - 0
18:45 FT Hougang Utd 1 - 2 Balestier Kh. 1 - 1
18:45 FT Alb. Niigata (SIN) 3 - 0 Tanjong Pagar 0 - 0
18:45 FT Lion City Sailors 1 - 1 Tampines Rovers 1 - 0
19:15 hoãn DPMM FC vs Young Lions -

VĐQG Thái Lan (FB THA gửi 8785)

18:00 FT Port FC 2 - 0 Muang Thong Utd 1 - 0

VĐQG Brazil (FB BRA gửi 8785)

07:30 FT Fortaleza/CE 1 0 - 0 Corinthians/SP 1 0 - 0

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

06:00 FT The Strongest 1 4 - 2 Real Santa Cruz 1 3 - 1

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

20:30 FT Antofagasta 1 - 1 Palestino 1 - 1

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

08:00 FT Envigado 0 - 3 Inde.Medellin 0 - 3

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

04:00 FT Puerto Cabello 1 - 1 Dep.Guaira 1 - 1
07:00 FT Estu.Merida 1 3 - 2 Mineros Guayana 1 2 - 0

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

10:05 FT Chivas Guad. 1 - 1 Club Leon 0 - 1

Copa Sudamericana (FB SUD gửi 8785)

05:15 FT Lanus 6 - 2 Bolivar 2 - 1
07:30 FT Sport Huancayo 0 - 2 Coquimbo Unido 0 - 1
07:30 FT Independiente 1 - 0 CA Fenix 1 - 0

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

18:00 hoãn Sandecja vs GKS Jastrzebie -
18:00 hoãn Resovia vs Radomiak Radom -
18:45 hoãn Odra Opole vs Nieciecza -
22:00 FT Zaglebie Sosno 2 - 0 Puszcza Nie. 0 - 0
22:59 FT GKS Belchatow 1 - 2 Chrobry Glogow 0 - 1
00:00 hoãn GKS Tychy vs Widzew Lodz -
02:30 hoãn Arka Gdynia vs Korona Kielce -

Hạng 2 Israel (FB ISRB gửi 8785)

00:00 FT Hapoel R. Gan 1 - 0 HR Letzion 0 - 0

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

19:00 FT Dukla Praha 1 - 1 Hradec Kralove 0 - 0
19:30 FT Jihlava 2 - 1 Taborsko 2 - 1
19:30 FT Fotbal Trinec 2 - 2 MFK Chrudim 2 - 2
19:30 FT Sellier&Bellot Vlasim 3 - 0 Vik.Zizkov 0 - 0
19:30 FT Varnsdorf 1 - 0 Slavoj Vysehrad 0 - 0
19:30 FT SK Lisen 2 - 2 SK Prostejov 2 - 2
19:30 FT FK Blansko 1 0 - 1 Usti & Labem 1 0 - 1

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Altay 1 - 1 Giresunspor 0 - 1

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

17:00 FT Renofa Yamaguchi 0 - 2 Ventforet Kofu 0 - 0
17:00 FT Alb. Niigata (JPN) 2 - 2 Tochigi SC 1 - 0
17:00 FT Omiya Ardija 3 - 3 Ehime FC 3 - 0
17:00 FT Montedio Yama. 3 - 2 Machida Zelvia 1 - 1
17:00 FT Thespa Kusatsu 1 - 0 Matsumoto Yama. 0 - 0
17:00 FT Kyoto Sanga 2 - 1 V-Varen Nagasaki 2 - 0
17:00 FT Tokushima Vortis 4 - 1 Giravanz Kita. 1 - 0
17:00 FT Mito Hollyhock 2 - 1 Jubilo Iwata 1 - 1
17:00 FT Tokyo Verdy 1 - 1 JEF United Chiba 0 - 0
17:00 FT Ryukyu 0 - 2 Zweigen Kan. 0 - 0
17:30 FT Okayama 1 - 1 Avispa Fukuoka 0 - 0

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

05:00 FT Botafogo/SP 1 - 1 Juventude/RS 0 - 0
07:30 FT America/MG 1 - 2 Cruzeiro/MG 0 - 1

Hạng 2 Mexico (FB MEXB gửi 8785)

06:00 FT Tlaxcala FC 0 - 2 Morelia 0 - 2
08:00 FT Mineros de Zac. 2 - 1 Tampico Madero 1 - 1

Cúp Hà Lan (FB HLC gửi 8785)

01:45 hoãn Kozakken Boys vs Harkemase Boys -
01:45 hoãn Capelle vs Amsterdam FC -
01:45 hoãn T.E.Combinatie vs Groningen -
01:45 hoãn VV UNA vs Groene Ster -
01:45 hoãn DVS '33 vs Willem II -
01:45 hoãn OSS '20 vs Katwijk -
01:45 hoãn Westlandia vs SteDoCo -
01:45 hoãn HV&CV Quick vs NEC Nijmegen -
01:45 hoãn HHC Hardenberg vs Vitesse Arnhem -

Cúp Ba Lan (FB POLC gửi 8785)

23:40 FT Stal Mielec 1 - 1 Piast Gliwice 1 - 1

Cúp Thụy Điển (FB TDC gửi 8785)

01:00 FT Lunds BK 0 - 3 Malmo -

Cúp Đan Mạch (FB DENC gửi 8785)

23:30 FT Jammerbugt 3 - 4 Holstebro BK 2 - 1

Cúp Trung Quốc (FB TQC gửi 8785)

14:00 FT Beijing Guoan 0 - 3 Wuhan Zall 0 - 3
19:00 FT Guangzhou Fuli 2 - 2 Shandong Luneng 0 - 2

League One (FB ANHL1 gửi 8785)

01:00 FT Wimbledon 2 - 1 Peterborough Utd 0 - 0
02:00 FT Bristol Rovers 0 - 2 Gillingham 0 - 1
02:00 FT Hull City 2 - 1 Doncaster Rovers 1 - 0
02:45 FT Shrewsbury 2 - 2 Accrington 1 - 1
02:45 FT Charlton Athletic 0 - 1 Milton Keynes Dons 0 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

21:00 FT Pontedera 0 - 1 Luchese 0 - 1
21:00 FT Casertana 1 0 - 2 Vibonese 1 0 - 1
21:00 FT Arezzo 2 - 3 Sambenedettese 2 - 2
22:30 FT Pergolettese 1 - 3 Juventus U23 1 - 1

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

01:00 FT Hallescher 2 - 0 Unterhaching 1 - 0
01:00 FT Hansa Rostock 2 - 0 Turkgucu-Ataspor 2 - 0

League Two (FB ANHL2 gửi 8785)

02:00 FT Carlisle 2 - 1 Salford City 1 - 0
02:00 FT Walsall 1 - 1 Stevenage 0 - 0
02:45 FT Cambridge Utd 0 - 1 Mansfield 0 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

00:30 FT Wiedenbruck 0 - 4 M.gladbach II 0 - 1
01:30 FT Fort.Dusseldorf II 2 - 0 A.Aachen 2 - 0
01:30 FT Wuppertaler 0 - 3 SV Straelen 0 - 1
01:30 FT Homberg 0 - 1 Bergisch Gladbach 0 - 0