KQBD - Cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay chuẩn nhất.

Kết quả bóng đá – Xem kết quả bóng đá các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay của các giải trong nước và quốc tế. Cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kết quả bóng đá trực tuyến được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Ý, Đức, Pháp, Champions League, Europa League (kqbd trực tuyến mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp của giải giao hữu nổi tiếng và kết quả bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ được cập nhật liên tục 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

C1 Châu Á (FB ACL gửi 8785)

22:50 hoãn Foolad Khozestan vs Al Ain -

Giao Hữu CLB (FB GHCLB gửi 8785)

18:15 FT Persija Jakarta 1 - 0 Barito Putera 0 - 0
18:15 FT Lahti 2 - 1 KTP Kotka 1 - 1

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

18:30 FT Man City 3 1 - 2 Leeds Utd 1 0 - 1
21:00 FT Liverpool 2 2 - 1 Aston Villa 4 0 - 1
23:30 FT Crystal Palace 1 1 - 4 Chelsea 0 - 3

Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

18:30 FT Millwall 0 - 3 Swansea City 0 - 1
21:00 FT Bournemouth 4 - 1 Coventry 2 - 1
21:00 FT Wycombe 1 1 - 3 Luton Town 1 1 - 0
21:00 FT Barnsley 2 - 0 Middlesbrough 0 - 0
21:00 FT Birmingham 2 - 0 Stoke City 1 - 0
21:00 FT Bristol City 0 - 0 Nottingham Forest 0 - 0
21:00 FT Cardiff City 2 - 2 Blackburn Rovers 1 - 1
21:00 FT Derby County 0 - 1 Norwich 0 - 1
21:00 FT Huddersfield 0 - 0 Rotherham Utd 0 - 0
21:00 FT Preston North End 0 - 5 Brentford 0 - 2
21:00 FT QPR 4 - 1 Sheffield Wed. 1 - 1

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

19:00 FT Getafe 3 0 - 1 Cadiz 2 0 - 0
21:15 FT Athletic Bilbao 2 0 - 0 Alaves 2 0 - 0
23:30 FT Eibar 3 0 - 1 Levante 2 0 - 1
02:00 FT Real Madrid 3 1 2 - 1 Barcelona 3 1 2 - 0

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

19:00 FT SD Ponferradina 0 - 0 Fuenlabrada 0 - 0
21:00 FT Real Oviedo 0 - 0 Las Palmas 0 - 0
23:15 FT Rayo Vallecano 2 - 1 Girona 1 - 1

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

20:00 FT Spezia 3 - 2 Crotone 0 - 1
22:59 FT Parma 1 - 3 AC Milan 0 - 2
01:45 FT Udinese 0 - 1 Torino 3 0 - 0

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

19:00 FT Virtus Entella 0 - 3 Salernitana 0 - 2
19:00 FT Ascoli 1 - 0 Monza 0 - 0
19:00 FT Brescia 1 - 1 Pescara 1 - 0
19:00 FT Cremonese 2 - 1 Pordenone 1 - 1
19:00 FT Lecce 1 - 2 SPAL 1907 1 - 1
21:00 FT Frosinone 1 - 1 Cittadella 0 - 1

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

20:30 FT Wer.Bremen 1 - 4 Leipzig 0 - 3
20:30 FT Ein.Frankfurt 3 4 - 3 Wolfsburg 2 2 - 2
20:30 FT Hertha Berlin 2 2 - 2 M.gladbach 1 1 - 2
20:30 FT Bayern Munich 2 1 - 1 Union Berlin 0 - 0
23:30 FT Stuttgart 4 2 - 3 B.Dortmund 2 1 - 0

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

18:00 hoãn Holstein Kiel vs Jahn Regensburg -
18:00 hoãn Fort.Dusseldorf vs Karlsruher -
18:00 FT Erzgebirge Aue 1 - 3 St. Pauli 0 - 1
18:00 FT Paderborn 07 3 - 0 Bochum 2 - 0

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

22:00 FT Strasbourg 1 - 4 PSG 0 - 3
02:00 FT Montpellier 2 3 - 3 Marseille 2 1 - 2

Hạng 2 Pháp (FB PHB gửi 8785)

20:00 FT Paris FC 1 1 - 1 Troyes 1 1 - 1
01:00 FT Niort 0 - 4 Auxerre 0 - 1
01:00 FT Pau FC 2 - 1 Clermont 0 - 1
01:00 FT Chateauroux 1 - 2 Dunkerque 1 - 1
01:00 FT Grenoble 3 - 1 Caen 0 - 0
01:00 FT Le Havre 1 - 1 Ajaccio 1 - 0
01:00 FT Nancy 0 - 0 Sochaux 0 - 0
01:00 FT Valenciennes 2 - 1 Chambly 1 - 1

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

21:00 FT St. Johnstone 0 - 1 Aberdeen 0 - 0
21:00 FT Hamilton 0 - 1 Dundee Utd 0 - 1
21:00 FT Celtic 6 - 0 Livingston 2 - 0
21:00 FT Kilmarnock 2 - 2 Ross County 2 - 1
21:00 FT Motherwell 1 - 0 St. Mirren 0 - 0

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

21:00 FT Maritimo 1 - 0 SC Farense 1 - 0
21:30 FT Boavista 1 3 - 3 Rio Ave 1 2 - 1
00:00 FT Tondela 0 - 2 Porto 0 - 1
02:30 FT Pacos Ferreira 1 0 - 5 Benfica 1 0 - 3

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

23:45 FT Heracles Almelo 4 - 0 Willem II 2 - 0
01:00 FT Fortuna Sittard 1 1 - 3 Emmen 1 0 - 0
01:00 FT AZ Alkmaar 2 - 0 Sparta Rotterdam 1 - 0
02:00 FT Zwolle 1 - 0 Twente 1 - 0

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT Khimki 1 - 0 FK Tambov 0 - 0
20:30 FT Ufa 3 - 0 Akhmat Groznyi 2 - 0
22:59 FT Rostov 0 - 1 Rubin Kazan 0 - 0

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

18:00 FT Skenderbeu 0 - 0 KF Tirana 0 - 0
18:00 FT Kastrioti Kruje 0 - 3 Kukesi 0 - 0
21:00 FT Apolonia Fier 0 - 2 Teuta Durres 0 - 1
21:00 FT KF Laci 0 - 0 Vllaznia Shkoder 0 - 0

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

19:00 FT Gabala FC 2 - 2 Neftchi Baku 0 - 0
21:00 FT Sabah FK 0 - 0 Səbail FK 0 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

20:00 FT Pogon Szczecin 2 - 0 Wisla Plock 1 - 0
22:30 FT Warta Poznan 0 - 0 Stal Mielec 0 - 0
01:00 FT Slask Wroclaw 1 - 1 Lechia GD 1 - 1

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

18:00 FT Isloch 0 - 1 Rukh Brest 0 - 0
20:00 FT FK Slutsk 2 - 0 Torpedo Zhodino 0 - 0
00:00 FT Dinamo Brest 1 - 1 Dinamo Minsk 0 - 1

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

22:00 FT Zeljeznicar 4 - 4 Mladost D. Kakanj 1 - 3
00:00 FT Zrinjski 3 - 0 Radnik Bijeljina 1 - 0

VĐQG Bulgaria (FB BULA gửi 8785)

21:30 FT Ludogorets 1 - 0 PFK Montana 0 - 0
00:00 FT Cska Sofia 1 - 1 Arda Kardzhali 0 - 0

VĐQG Bắc Ai Len (FB NIRA gửi 8785)

21:00 FT Portadown FC 2 - 0 Carrick Rangers 1 - 0
21:00 FT Glentoran 2 - 0 Dungannon Swi. 2 - 0
21:00 FT Glenavon 3 - 2 Ballymena Utd 2 - 0
21:00 FT Larne 1 - 1 Linfield 1 - 0
21:00 FT Crusaders Belfast 2 - 2 Cliftonville 1 - 0
23:30 FT Warrenpoint Town 1 - 2 Coleraine 0 - 0

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

18:00 FT Rabotnicki 3 - 1 Pelister 2 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

21:15 FT Cercle Brugge 1 3 - 0 OH Leuven 1 1 - 0
23:30 FT KV Mechelen 4 - 2 Zulte-Waregem 2 - 0
01:45 FT Gent 4 - 0 Charleroi 2 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

22:00 FT HNK Gorica 0 - 0 NK Varazdin 0 - 0
00:05 FT Sibenik 0 - 1 HNK Rijeka 0 - 0

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

17:00 FT Paide Linname. 1 - 0 Kuressaare 1 - 0

VĐQG Hungary (FB HUNA gửi 8785)

19:45 FT MTK Budapest 1 0 - 0 Budafoki MTE 1 0 - 0
22:00 FT MOL Fehervar FC 4 - 0 Ujpest 2 - 0
00:30 FT Ferencvaros 1 - 1 Puskas Akademia 0 - 1

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

19:00 FT Volos NFC 3 - 1 Panetolikos 3 - 1
21:15 FT Apollon Smirnis 0 - 0 OFI Creta 0 - 0
23:30 FT Atromitos 0 - 1 Larissa 0 - 1

VĐQG Ireland (FB IREA gửi 8785)

00:00 FT Finn Harps 2 - 1 Waterford Utd 1 - 1
00:00 FT Sligo Rovers 1 - 1 Shamrock Rovers 0 - 0
00:00 FT Longford Town 0 - 4 Drogheda Utd 0 - 1

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

22:00 FT Hapoel Tel Aviv 0 - 2 Hapoel Haifa 0 - 1
22:30 FT Bnei Sakhnin 1 - 1 Bnei Yehuda 1 - 0
22:45 FT HIK Shmona 1 - 1 Hap. Beer Sheva 1 - 0
00:30 FT Maccabi Netanya 1 - 0 Beitar Jerusalem 1 - 0

VĐQG Kazakhstan (FB KAZA gửi 8785)

16:00 FT Zhetysu Taldykorgan 0 - 2 Tobol Kostanay 0 - 1
18:00 FT Kairat Almaty 5 - 1 Turan (KAZ) 4 - 0
18:00 hoãn Kaisar Kyzylorda vs Caspiy Aktau -
20:00 FT Astana 6 - 2 Atyrau 3 - 1

VĐQG Latvia (FB LATA gửi 8785)

19:00 FT FK Liepaja 1 - 2 Valmiera / BSS 1 - 1
22:59 FT METTA/LU Riga 1 - 1 Riga FC 0 - 0

VĐQG Luxembourg (FB LUXA gửi 8785)

21:00 FT Victoria Rosport 0 - 4 Dudelange 0 - 1
22:59 FT Etzella Ettelbruc 0 - 2 Racing Union 0 - 0
00:00 FT Fola Esch 4 - 0 UT Petange 1 - 0
00:30 FT Swift Hesperange 1 - 1 RM Hamm Benfica 1 - 1

VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

22:00 hoãn Zimbru vs Speranta -
22:00 hoãn Sheriff Tiraspol vs Sfintul Gheorghe -
22:00 hoãn Dinamo-Auto vs Petrocub -
22:00 hoãn FC Floresti vs Codru Lozova FC -
22:00 hoãn Milsami vs CSCT Buiucani -

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

22:59 FT Sepsi OSK 1 - 1 Steaua Bucuresti 0 - 1

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

00:00 FT Cukaricki 0 - 0 Backa Topola 0 - 0
00:00 FT FK Vozdovac 1 1 - 1 Proleter NS 1 1 - 0
00:00 FT Mladost Lucani 1 - 0 Spartak Subotica 0 - 0

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

20:30 FT Trencin 2 - 3 MSK Zilina 1 - 2
22:00 FT Spartak Trnava 3 - 0 Zlate Moravce 1 - 0
22:00 FT Sered 2 - 1 Nitra 0 - 1
22:00 FT Zemplin Michalovce 1 - 2 FK Pohronie 0 - 0
22:00 FT Senica 0 - 1 Ruzomberok 0 - 1

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

00:00 hoãn Mura vs CM Celje -
00:00 hoãn Koper vs Tabor Sezana -
00:00 hoãn Aluminij vs Maribor -
00:00 hoãn Gorica vs O.Ljubljana -
00:00 hoãn NK Bravo vs Domzale -

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

19:00 FT Jablonec 3 - 1 Zlin 0 - 0
19:00 FT Pribram 0 - 2 Sigma Olomouc 0 - 0
19:00 FT MFk Karvina 1 - 1 Vik.Plzen 1 - 0
21:00 FT Banik Ostrava 3 - 0 Opava 2 - 0
23:30 FT Slovacko 1 - 0 Slovan Liberec 0 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

21:00 FT Apoel FC 1 - 0 EN Paralimni 1 - 0
23:30 FT Apollon Limassol 1 - 1 Anorthosis 0 - 0

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 FT Hatayspor 2 - 3 Goztepe 0 - 2
20:00 FT Rizespor 0 - 0 Trabzonspor 0 - 0
22:59 FT Galatasaray 1 1 - 1 Fatih Karagumruk 1 0 - 0

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

23:15 FT Lugano 1 - 0 Lausanne Sports 1 - 0
01:30 FT Luzern 3 - 4 Basel 1 - 3

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

20:00 FT Malmo 3 - 2 Hammarby 2 - 2
22:30 FT Orebro 0 - 0 Goteborg 0 - 0

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

18:00 FT FC Mariupol 0 - 3 Shakhtar Donetsk 0 - 2
21:00 FT Dinamo Kiev 2 - 0 SK Dnipro-1 0 - 0
23:30 FT Desna Chernigiv 4 - 1 PFK Aleksandriya 1 - 1

VĐQG Wales (FB WALA gửi 8785)

20:30 FT Connah's QN 0 - 2 Penybont 0 - 1
20:30 FT Flint Town Utd 1 2 - 0 Cardiff Metropolitan 1 1 - 0
20:30 FT Cefn Druids AFC 2 - 1 Haverfordwest 1 - 0
20:30 FT Caernarfon Town 0 - 1 Barry Town 0 - 0
23:15 FT Bala Town 0 - 1 The New Saints 0 - 1

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

22:00 FT Hartberg 1 - 0 Austria Wien 0 - 0
22:00 FT SCR Altach 1 - 0 St.Polten 0 - 0
22:00 FT Admira 0 - 2 SV Ried 0 - 0

VĐQG Australia (FB AUSA gửi 8785)

12:05 FT Newcastle Jets 1 - 2 Melb. Victory 1 - 0
14:05 FT Sydney FC 1 - 1 Melbourne City 0 - 0
16:10 FT Adelaide Utd 1 1 - 1 WS Wanderers 1 1 - 0
17:00 hoãn Sydney FC vs WS Wanderers -

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

12:00 FT Sanf Hiroshima 0 - 1 Shonan Bellmare 0 - 0
13:00 FT Cerezo Osaka 2 - 2 Avispa Fukuoka 0 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

12:00 FT Gangwon 3 - 0 Daegu 1 - 0
14:30 FT FC Seoul 1 - 2 Pohang Steelers 1 - 1
17:00 FT Seongnam Ilhwa Ch. 1 2 - 0 Gwangju 1 1 - 0

VĐQG Arập Xeut (FB KSAA gửi 8785)

22:55 FT Al Faisaly (KSA) 2 - 3 Al Fateh 1 - 1
22:55 FT Al Baten 1 - 4 Al Shabab (KSA) 1 - 3
00:15 FT Al Ettifaq 1 - 3 Al Qadisiya 1 - 1

VĐQG Bahrain (FB BHRA gửi 8785)

21:10 FT Manama 0 - 2 Al Ahli (BHR) 0 - 1
21:10 FT East Riffa 3 - 1 Al Hadd 2 - 1
23:45 FT Muharraq 1 - 1 Busaiteen 0 - 1

VĐQG Hồng Kông (FB HKGA gửi 8785)

14:00 FT Southern District 3 - 3 Happy Valley 1 - 0

VĐQG Jordan (FB JORA gửi 8785)

21:00 FT Al Aqaba SC 0 - 0 Ramtha 0 - 0
23:30 hoãn Sahab vs Faisaly (JOR) -

Malay Super League (FB MASL gửi 8785)

20:00 FT Selangor FA 3 - 1 Perak FA 2 - 0
20:00 FT Kuala Lumpur FA 2 - 1 Pahang 1 - 0
20:00 FT UiTM FC 0 - 3 Melaka FA 0 - 1
20:00 FT Darul Takzim 3 - 0 Petaling Jaya City 3 - 0

VĐQG Qatar (FB QATA gửi 8785)

22:15 FT Al Arabi (QAT) 3 - 1 Sailiya 2 - 1
00:30 FT Al Kharaitiyat FC 0 - 2 Al Wakra 0 - 2
00:30 FT Umm salal 1 - 5 Al Garrafa 1 - 1

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

16:30 FT Young Lions 0 - 4 Tanjong Pagar 0 - 1
16:30 FT Balestier Kh. 1 0 - 1 Hougang Utd 1 0 - 0

VĐQG Uzbekistan (FB UZBA gửi 8785)

20:30 FT Qyzylqum 1 - 2 Nasaf Qarshi 1 - 1

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

02:15 FT Estudiantes LP 1 - 0 Aldosivi 0 - 0
04:30 FT Defensa YJ 1 2 - 2 Talleres Cordoba 1 1 - 1
07:00 FT Racing Club 1 - 0 Independiente 0 - 0

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 FT Always Ready 1 - 1 Nacional Potosi 0 - 1
04:15 FT CA Palmaflor 2 - 1 Oriente Petrolero 0 - 1

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

03:00 FT U. Espanola 1 0 - 2 Melipilla 1 0 - 1
05:30 FT Audax Italiano 1 - 0 Univ. Catolica 0 - 0

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

03:30 FT Inde.Medellin 2 - 2 Alianza Petrolera 2 - 1
05:40 FT Jag de Cordoba 0 - 0 America Cali 0 - 0
08:00 FT Deportivo Cali 1 - 0 Atl. Nacional 1 - 0

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

00:15 hoãn Independiente JT vs Catolica Quito -
02:30 FT Macara 3 - 2 9 de Octubre 2 - 0
05:00 FT Emelec 1 - 1 LDU Quito 0 - 0

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

05:15 FT Sol de America 1 - 2 Nacional 0 - 1
07:30 FT Olimpia Asuncion 1 2 - 2 12 de Octubre 1 1 - 0

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

05:00 FT Atlas 1 - 3 Club Leon 0 - 1
07:00 FT Cruz Azul 1 - 0 Chivas Guad. 0 - 0
09:05 FT Tigres UANL 2 1 - 3 Club America 2 0 - 1

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

05:00 FT Limon 3 - 1 Sporting (CRC) 1 - 0
07:00 FT Guadalupe FC 2 - 2 Herediano 0 - 1
09:00 FT Dep. Saprissa 1 - 1 Perez Zeledon 0 - 0

VĐQG Algeria (FB ALGA gửi 8785)

21:00 hoãn CS Constantine vs Paradou AC -
21:00 hoãn USM Alger vs JS Saoura -
21:00 hoãn USM Bel Abbes vs CA BB Arreridj -
21:00 hoãn JS Kabylie vs MC Oran -
21:00 hoãn WA Tlemcen vs ASO Chlef -
21:00 hoãn Hussein Dey vs US Biskra -
21:00 hoãn O Medea vs MC Alger -
21:00 hoãn RC Relizane vs ES Setif -
21:00 hoãn JSM Skikda vs CR Belouizdad -

VĐQG Nam Phi (FB NPA gửi 8785)

20:00 FT Cape Town City 3 - 0 SuperSport Utd 1 - 0
21:00 hoãn Orlando Pirates vs Maritzburg Utd -
22:00 FT TS Galaxy 0 - 2 Tshakhuma TM 0 - 1

C1 Châu Phi (FB CAFCL gửi 8785)

22:59 FT Zamalek SC 4 - 1 Teungueth FC 4 - 0
22:59 FT Esperanse ST 1 - 1 MC Alger 1 - 0

Hạng Nhất Scotland (FB SCOB gửi 8785)

21:00 FT Dundee 1 - 1 Greenock Morton 0 - 0
21:00 FT Raith Rovers 2 - 2 Arbroath 1 - 0
21:00 FT Ayr Utd 1 - 1 Dunfermline 1 - 1
21:00 FT Queen of South 1 - 1 Inverness C.T. 0 - 0

Hạng 2 Bồ Đào Nha (FB BDNB gửi 8785)

17:00 FT Academica Coim 1 - 1 Porto B 1 - 1
21:00 FT Cova Piedade 2 - 1 Varzim 1 - 0
02:30 FT Leixoes 2 - 0 Penafiel 2 - 0

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

17:40 hoãn Radomiak Radom vs Nieciecza -
18:40 FT Korona Kielce 1 - 0 GKS Tychy 0 - 0
20:00 FT Resovia 1 - 0 LKS Lodz 0 - 0
21:00 FT Sandecja 2 - 1 Zaglebie Sosno 1 - 0
21:00 FT GKS Jastrzebie 1 - 1 Gornik Leczna 1 - 0
21:00 FT GKS Belchatow 2 - 3 Stomil Olsztyn 0 - 2

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

01:45 FT RFC Seraing 1 - 0 Deinze 1 - 0

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

18:00 FT MFK Chrudim 0 - 1 Usti & Labem 0 - 1
21:30 FT Slavoj Vysehrad 1 - 4 Hradec Kralove 0 - 2
21:30 FT Dukla Praha 1 - 2 Varnsdorf 0 - 2

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Bandirmaspor 2 - 2 Menemen Bld 1 - 0
17:30 FT Altay 0 - 1 Boluspor 0 - 1
20:00 FT Samsunspor 1 - 0 Balikesirspor 0 - 0
22:59 FT Akhisar Bld. 2 - 3 Adana Demirspor 1 - 2

Hạng 2 Thụy Sỹ (FB TSB gửi 8785)

23:15 FT Winterthur 1 - 0 Wil 1900 1 - 0
23:15 FT Neuchatel Xamax 0 - 1 Aarau 0 - 0

Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

20:00 FT Falkenbergs 0 - 1 GAIS 0 - 0
20:00 FT Landskrona 2 - 0 Varnamo 1 - 0

Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

19:30 FT SV Lafnitz 1 - 4 Liefering 0 - 1
19:30 FT Aust Lustenau 3 - 2 Rapid Wien II 1 - 2

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

18:00 FT Viborg 4 - 1 Fredericia 2 - 0
18:00 FT Hvidovre IF 3 - 0 Fremad Amager 0 - 0
19:00 FT Esbjerg FB 1 - 1 Silkeborg IF 0 - 1

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

11:00 FT Blaublitz Akita 0 - 0 Omiya Ardija 0 - 0
12:00 FT Jubilo Iwata 4 - 1 Matsumoto Yama. 1 - 0
12:00 FT Ventforet Kofu 1 - 1 Giravanz Kita. 1 - 0
12:00 FT Thespa Kusatsu 1 - 2 V-Varen Nagasaki 1 - 0
14:00 FT Tokyo Verdy 3 - 1 Renofa Yamaguchi 2 - 1

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

14:00 FT Seoul E-Land 0 - 1 Chungnam Asan 0 - 0
16:30 FT Sangju Sangmu 1 - 0 Bucheon 1995 0 - 0

Malay Premier League (FB MAPL gửi 8785)

15:45 FT Kelantan 1 - 0 Kuching FA 1 - 0
20:00 FT Sarawak 7 - 1 FAM-MSN 4 - 0

Hạng Nhất QG (FB VNB gửi 8785)

15:30 FT Đăk Lăk 0 - 0 ĐT Long An 0 - 0
15:30 FT Phú Thọ 0 - 0 Thừa Thiên Huế 0 - 0
17:00 FT Cần Thơ 1 - 0 Phố Hiến 1 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

00:10 FT Ferro Carril Oeste 0 - 0 Gimnasia Jujuy 0 - 0
01:30 FT Villa Dalmine 1 - 1 San Martin SJ 1 - 1
01:30 FT Def.Belgrano 2 - 0 Guillermo 0 - 0
04:00 FT Estudiantes Rio Cuarto 2 - 0 Alvarado MDP 0 - 0
04:10 FT Temperley 0 - 2 Tigre 0 - 2
05:05 FT Belgrano 2 - 2 Atletico Atlanta 1 - 1

Cúp Phần Lan (FB FINC gửi 8785)

19:00 FT KuPS 2 - 1 Honka 2 - 1
22:00 FT Helsinki 4 - 0 Inter Turku 2 - 0

USA Desert Diamond Cup (FB USDC gửi 8785)

08:00 FT LA Galaxy 1 - 0 Real Salt Lake 1 - 0
10:00 FT Colorado Rapids 1 - 0 Phoenix FC 1 - 0

Giao Hữu BD Nữ (FB GHW gửi 8785)

16:00 FT Lithuania Nữ 7 - 1 Lebanon Nữ 6 - 1
19:00 FT Armenia Nữ 1 - 1 Jordan Nữ 1 - 0
19:00 FT Mexico Nữ 0 - 0 Slovakia Nữ 0 - 0
20:00 FT Nam Phi Nữ 3 - 1 Zambia Nữ 2 - 1
20:00 hoãn Namibia Nữ vs Angola Nữ -
21:00 hoãn Ethiopia Nữ vs South Sudan Nữ -
22:10 FT Đức Nữ 5 - 2 Australia Nữ 1 - 0
00:10 FT Thụy Điển Nữ 1 - 1 Mỹ Nữ 1 - 0
03:30 FT Ecuador Nữ 0 - 1 Colombia Nữ 0 - 1

League One (FB ANHL1 gửi 8785)

21:00 FT Lincoln 2 - 2 Blackpool 0 - 1
21:00 FT Fleetwood Town 1 - 0 Rochdale 0 - 0
21:00 FT Accrington 1 - 5 Wimbledon 1 - 3
21:00 FT Swindon 0 - 3 Peterborough Utd 0 - 2
21:00 FT Crewe Alexandra 0 - 6 Oxford Utd 0 - 3
21:00 FT Doncaster Rovers 1 - 4 Wigan 1 - 3
21:00 FT Gillingham 0 - 0 Shrewsbury 0 - 0
21:00 FT Ipswich 0 - 0 Milton Keynes Dons 0 - 0
21:00 FT Northampton 1 - 1 Bristol Rovers 0 - 1
21:00 FT Plymouth Argyle 0 - 3 Hull City 0 - 1
21:00 FT Portsmouth 1 - 2 Burton Albion 0 - 1
21:00 FT Sunderland 1 - 2 Charlton Athletic 0 - 1

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

22:00 FT Burgos CF 2 - 0 Salamanca 1 - 0
22:00 FT Osasuna B 0 - 2 Real Union 0 - 1
22:59 FT Don Benito 1 - 2 Rayo Majada. 0 - 1
22:59 FT Hercules CF 1 - 0 Badalona 0 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

20:00 FT Albinoleffe 3 - 0 Carrarese 2 - 0
20:00 FT Palermo 0 - 0 Vibonese 0 - 0
22:30 FT Avellino 1 - 0 Bari 0 - 0

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

19:00 FT Ingolstadt 2 - 2 Bayern Munich II 0 - 0
19:00 FT Munchen 1860 3 - 2 Verl 2 - 1
19:00 FT Lubeck 1 - 1 Kaiserslautern 1 - 0
19:00 FT Duisburg 1 1 - 1 Waldhof Man. 1 1 - 1
19:00 FT Hansa Rostock 0 - 2 Magdeburg 0 - 1
19:00 FT Saarbrucken 2 - 1 Turkgucu-Ataspor 2 - 0

Hạng 3 Pháp (FB PH3 gửi 8785)

22:59 FT Stade Briochin 1 1 - 1 SC Bastia 1 1 - 1
22:59 FT Stade Lavallois 2 - 2 Villefranche 0 - 0
01:00 FT Avranches 0 - 0 Boulogne 0 - 0
01:00 FT Creteil 1 - 1 Bourg Peronnas 0 - 0

Hạng 2 Scotland (FB SCO2 gửi 8785)

21:00 FT Forfar Athletic 1 1 - 2 East Fife 1 0 - 1
21:00 FT Cove Rangers 1 - 0 Dumbarton 0 - 0
21:00 FT Montrose 2 - 2 Airdrieonians 2 - 0
21:00 FT Peterhead 0 - 3 Partick Thistle 0 - 1
21:00 FT Falkirk 2 - 1 Clyde 1 - 0

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

15:00 FT Acacia Ridge 0 - 3 St George Willawong 0 - 1
16:10 FT Albany Creek 4 - 0 Toowong FC 2 - 0
16:10 FT The Lakes 7 - 1 UQ FC 4 - 0

Aus FB West Premier (FB AUSFWP gửi 8785)

14:00 FT Floreat Athena 3 - 2 Inglewood Utd 0 - 1
14:00 FT Sorrento 1 0 - 3 ECU Joondalup 1 0 - 1
14:00 FT Perth SC 2 - 1 Bayswater City 1 - 0
14:00 FT Balcatta 1 - 1 Gwelup Croatia 0 - 1
14:00 FT Rockingham City 1 - 1 Armadale SC 0 - 0
18:00 FT Perth Glory U21 5 - 3 Cockburn City 4 - 1

Aus New South Wales (FB AUSNSW gửi 8785)

16:00 FT North Shore Mariners 0 - 1 Rockdale City 0 - 0

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

15:30 FT Peninsula Power 3 - 2 Moreton Bay Utd 1 - 1
16:15 FT Capalaba 3 - 1 Magpies Crusaders 1 - 1

Aus South Sup.League (FB AUSSL gửi 8785)

12:00 FT Croydon Kings 1 - 2 Sturt Lions 0 - 1
12:30 FT Cumberland Utd 3 - 0 Adelaide Olympic 1 - 0
12:30 FT Adelaide Comets 1 1 - 1 Metro Stars 1 0 - 0

Aus Victoria (FB AUSVPL gửi 8785)

12:00 FT Avondale Heights 2 - 0 Eastern Lions 2 - 0
15:30 FT Altona City 2 - 2 Dandenong City 0 - 1
16:00 FT Hume City 2 - 1 Port Melbourne 1 - 0
16:00 FT Dandenong Th. 1 - 0 St Albans Saints 0 - 0

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

11:00 FT Fujieda MYFC 1 - 1 Nagano Parceiro 1 - 0

Japan Football League (FB NHATJFL gửi 8785)

10:00 FT Kochi United SC 1 - 2 Sony Sendai 1 - 2

Hạng 3 Hàn Quốc (FB HQ3 gửi 8785)

13:00 FT Daejeon Korail 0 - 1 Mokpo City 0 - 0
13:00 FT Gyeongju KHNP 0 - 0 GimPo Citizen 0 - 0
13:00 FT Busan Transp. 1 - 1 Changwon City 0 - 0

Brazil Carioca (FB BRARJ gửi 8785)

01:30 FT Macae/RJ 1 - 3 Resende/RJ 0 - 1
01:30 FT Portuguesa/RJ 5 - 1 Bangu/RJ 1 - 1
07:05 FT Volta Redonda/RJ 2 - 2 Botafogo/RJ 1 - 1

Brazil Paulista (FB BRASP gửi 8785)

06:00 FT Sao Bento/SP 1 - 2 Bragantino/SP 1 - 1
06:00 FT Sao Paulo/SP 5 - 1 Sao Caetano/SP 4 - 1
08:00 FT Santos/SP 0 - 0 Botafogo/SP 0 - 0

League Two (FB ANHL2 gửi 8785)

21:00 FT Southend 0 - 0 Crawley Town 0 - 0
21:00 FT Salford City 3 - 1 Stevenage 0 - 0
21:00 FT Cambridge Utd 1 - 4 Exeter City 0 - 2
21:00 FT Barrow 2 - 2 Carlisle 2 - 1
21:00 FT Bolton 2 - 1 Harrogate Town 0 - 1
21:00 FT Bradford City 1 - 0 Grimsby 1 - 0
21:00 FT Cheltenham 1 - 0 Leyton Orient 1 - 0
21:00 FT Port Vale 1 - 0 Morecambe 1 - 0
21:00 FT Scunthorpe Utd 0 - 0 Tranmere Rovers 0 - 0
21:00 FT Walsall 2 - 1 Forest Green 1 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

19:00 FT Bayern Alzenau 1 2 - 3 TSG Balingen 1 0 - 2
19:00 FT Stuttgart II 0 - 2 Sonnenhof 0 - 1
19:00 FT SSV Ulm 4 - 1 Hoffenheim II 1 - 1
19:00 FT Homburg 3 - 1 Astoria Walldorf 1 - 0
19:00 FT Pirmasens 1 - 1 Koblenz 1 - 0
19:00 FT Stadtallendorf 3 - 2 Mainz II 2 - 0
19:00 FT TSV Schott Mainz 3 - 1 Bahlinger 3 - 1
19:00 FT Giessen 0 - 2 Offenbach 0 - 1
19:00 FT Hessen Kassel 1 - 1 Aalen 1 - 0
19:00 FT Elversberg 2 - 2 FSV Frankfurt 2 - 1

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

19:00 FT Fortuna Koln 1 - 0 Lippstadt 1 - 0
19:00 FT Sportfreunde Lotte 0 - 0 SV Straelen 0 - 0
19:00 FT M.gladbach II 1 - 4 B.Dortmund II 0 - 2
19:00 FT FC Koln II 5 - 2 Homberg 1 - 2
19:00 FT Essen 4 - 0 Bergisch Gladbach 2 - 0
19:00 FT Wiedenbruck 0 - 2 Rodinghausen 0 - 1
19:00 FT Bonner SC 0 - 3 Schalke 04 II 0 - 2
19:00 FT Wegberg-Beeck 2 - 0 Fort.Dusseldorf II 1 - 0
19:00 FT RW Ahlen 2 - 3 Preussen Munster 1 - 1
19:00 FT A.Aachen 0 - 2 Wuppertaler 0 - 1

U21 Ukraine (FB UKRU21 gửi 8785)

15:00 FT Rukh Vynnyky U21 4 - 0 FC Mynai U21 0 - 0
16:00 FT Vorskla U21 5 - 2 FC Lviv U21 2 - 1
18:00 FT Zorya U21 4 - 0 Inhulets Petrove U21 1 - 0
21:00 FT Olimpik Donetsk U21 0 - 3 Kolos Kovalivka U21 0 - 0